Digicel top-up, hindi bababa sa 30% mas mababa sa nominal na halaga para sa Samoa prepaid number
Pumili mula sa 8 airtime options para ipadala sa Samoa Digicel number (+685). Ang mga halagang natatanggap ay sa lokal na pera (WST), ang mga presyo ay nakapirming sa USD.
Para sa mga numero ng Samoa, ilagay lamang ang mga digit pagkatapos ng country code +685. Maaari mong alisin ang leading 0.
Operator
Ilagay ang numero para mahanap ang operator
Halaga
Pumili ng numero, operator, at halaga para makita ang kabuuang bayad
$0.00
Mag-sign up gamit lamang ang isang token. Ang iyong napiling numero at halaga ay madadala.
Bakit nag-aalok ang MobileTopup ng pinakamurang Samoa Digicel na top-up
Ang MobileTopup ay nagbebenta ng lahat ng Samoa Digicel na top-up na produkto nang mas mababa sa face value, ang lokal na halaga na aktwal na natatanggap ng mga tatanggap. Ipinapakita namin ang katumbas na halaga sa dolyar ayon sa market rates kasama ng aming mga presyo para makita mo ang iyong matitipid bago magbayad. Halimbawa, ang 8.34 WST na top-up ay may face value na $3.05 ngunit nagkakahalaga lamang ng $2.13 sa MobileTopup (30% na mas mura).
Hindi bababa sa 30%
Lahat ng produkto ay nagkakahalaga ng ganito nang mas mababa sa face value
Average na 30%
Average na matitipid sa lahat ng 8 na Samoa Digicel na produkto
Mula $2.13
Pinakamababang presyo ng Samoa Digicel na top-up
| Produkto (natanggap na halaga) | Face value | Pricing ng MobileTopup | Pagtitipid |
|---|---|---|---|
| 8.34 WST | $3.05 | $2.13 | 30% |
| 11.13 WST | $4.08 | $2.85 | 30% |
| 27.60 WST | $10.11 | $7.07 | 30% |
| 34.51 WST | $12.64 | $8.84 | 30% |
| 41.42 WST | $15.17 | $10.61 | 30% |
| 62.14 WST | $22.76 | $15.93 | 30% |
Ang face value ay kinakalkula gamit ang mga rate sa merkado mula sa 2026-10-27. Ang mga presyo ng MobileTopup ay mga nakapirming USD rate na mas mababa sa mga retail price sa mga international top-up market, walang dagdag na bayad o exchange cost kapag nagpapadala.
Presyo ng Digicel top-up
Digicel
Airtime 8| Airtime (halagang natanggap) | Face value | Pricing ng MobileTopup |
|---|---|---|
| 8.34 WST | $3.05 | $2.1330% na mas mura |
| 11.13 WST | $4.08 | $2.8530% na mas mura |
| 27.60 WST | $10.11 | $7.0730% na mas mura |
| 34.51 WST | $12.64 | $8.8430% na mas mura |
| 41.42 WST | $15.17 | $10.6130% na mas mura |
| 62.14 WST | $22.76 | $15.9330% na mas mura |
| 89.78 WST | $32.88 | $23.0130% na mas mura |
| 110.50 WST | $40.47 | $28.3230% na mas mura |
Gabay sa Digicel top-up
Ang airtime top-up ay may 8.34 WST ~ 110.50 WST 8 halaga. Idinagdag sa prepaid balance ng tatanggap sa Digicel sa lokal na pera, na maaaring gamitin para sa tawag, text, data, o pag-subscribe sa gustong plano.
Kumpirmahin ang operator ng tatanggap at ilagay ang numero. Sinusuri namin ang haba ng numero agad. Ang mga numerong ipinadala ay naka-save sa iyong top-up history para sa mabilis na ulit.
Paano magpadala ng Samoa Digicel top-up
- Hakbang 1
Ilagay ang bansa at numero
Piliin ang Samoa (+685) mula sa listahan ng mga bansa at ilagay ang mobile number ng tatanggap. Maaari mong isama o alisin ang leading 0.
- Hakbang 2
Tingnan ang operator
Kapag nailagay ang numero, maaaring awtomatikong mapili ang operator (Digicel) o magpakita ng listahan para pumili. Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
- Hakbang 3
Pumili ng halaga
Pumili ng halaga ng airtime o data bundle. Ang bawat opsyon ay nagpapakita ng lokal na halagang natatanggap, validity period, at kung magkano ang gastos nito sa ilalim ng face value.
- Hakbang 4
Magbayad gamit ang credit
Ang pagbabayad gamit ang MobileTopup credit ay nagpapadala ng top-up diretso sa mga operator, karaniwang nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo. Ang mga resibo at top-up code ay nai-save sa iyong history, at ang mga numero ay nai-store.
Samoa Digicel top-up FAQ
Magkano ang Samoa Digicel top-up?
Ang mga top-up ay nagsisimula sa $2.13. Ang 8.34 WST airtime ay nagkakahalaga ng $2.13, 30% sa ilalim ng face value nito ($3.05). Lahat ng mga produkto ay nagkakahalaga ng hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value (average na 30% na pagtitipid), walang nakatagong bayad, ang presyong nakikita mo ay ang iyong babayaran.
Bakit napakamura ng Samoa Digicel top-ups?
Sinusuri ng MobileTopup ang mga retail price sa international market para sa bawat produkto, pagkatapos ay nagtatakda ng mga presyo na mas mababa, hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value. Walang dagdag na bayad o exchange cost na idinagdag, kaya eksaktong natitipid mo ang nakikita mo.
Gaano kabilis dumating ang Samoa Digicel top-up?
Karamihan sa mga top-up ay nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo pagkatapos ng pagbabayad, kasama ang isang confirmation SMS mula sa kanilang operator. Ang mga resulta at resibo ay agad na lumilitaw sa iyong history.
Paano ko malalaman kung ito ay isang Digicel number?
Kapag naglagay ng Samoa number (+685), ipapakita ang mga compatible na operator. Kung marami ang gumagamit ng parehong number format, mano-manong piliin ang Digicel. Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
Maaari ba akong magpadala ng data sa Samoa Digicel?
Kasalukuyang may 8 airtime options na available. Ang airtime ay napupunta sa prepaid balance ng tatanggap para sa mga tawag, SMS, data, o plan subscription.
Ano ang gagawin kung nabigo ang isang top-up?
Kung hindi ma-proseso ng operator ang top-up, ang iyong bayad ay agad na ibabalik bilang credit para sa agarang muling paggamit.