Flow top-up, hanggang 40% mas mababa sa nominal na halaga para sa St. Kitts & Nevis prepaid number
Pumili mula sa 8 airtime options, 7 data plans para ipadala sa St. Kitts & Nevis Flow number (+1). Ang mga halagang natatanggap ay sa lokal na pera (XCD, USD), ang mga presyo ay nakapirming sa USD.
Para sa mga numero ng St. Kitts & Nevis, ilagay lamang ang mga digit pagkatapos ng country code +1. Maaari mong alisin ang leading 0.
Operator
Ilagay ang numero para mahanap ang operator
Halaga
Pumili ng numero, operator, at halaga para makita ang kabuuang bayad
$0.00
Mag-sign up gamit lamang ang isang token. Ang iyong napiling numero at halaga ay madadala.
Bakit nag-aalok ang MobileTopup ng pinakamurang St. Kitts & Nevis Flow na top-up
Ang MobileTopup ay nagbebenta ng lahat ng St. Kitts & Nevis Flow na top-up na produkto nang mas mababa sa face value, ang lokal na halaga na aktwal na natatanggap ng mga tatanggap. Ipinapakita namin ang katumbas na halaga sa dolyar ayon sa market rates kasama ng aming mga presyo para makita mo ang iyong matitipid bago magbayad. Halimbawa, ang 13.26 XCD na top-up ay may face value na $4.91 ngunit nagkakahalaga lamang ng $3.43 sa MobileTopup (30% na mas mura).
Hindi bababa sa 30%
Lahat ng produkto ay nagkakahalaga ng ganito nang mas mababa sa face value
Average na 32%
Average na matitipid sa lahat ng 15 na St. Kitts & Nevis Flow na produkto
Hanggang 40%
Pinakamataas na matitipid sa anumang produkto
| Produkto (natanggap na halaga) | Face value | Pricing ng MobileTopup | Pagtitipid |
|---|---|---|---|
| Data 2GB + 100 minutong tawag (5.40 USD), 1 araw | $5.40 | $3.24 | 40% |
| Data 15GB (99.90 USD), 30 araw | $99.90 | $59.94 | 40% |
| 13.26 XCD | $4.91 | $3.43 | 30% |
| Data 4GB + 150 minutong tawag (6 USD), 3 araw | $6.00 | $4.20 | 30% |
| Data 2GB (7.50 USD), 7 araw | $7.50 | $5.25 | 30% |
| Data 15GB (13 USD), 7 araw | $13.00 | $9.09 | 30% |
Ang face value ay kinakalkula gamit ang mga rate sa merkado mula sa 2026-10-27. Ang mga presyo ng MobileTopup ay mga nakapirming USD rate na mas mababa sa mga retail price sa mga international top-up market, walang dagdag na bayad o exchange cost kapag nagpapadala.
Presyo ng Flow top-up
Flow
Airtime 8 · Data 7| Airtime (halagang natanggap) | Face value | Pricing ng MobileTopup |
|---|---|---|
| 13.26 XCD | $4.91 | $3.4330% na mas mura |
| 37.06 XCD | $13.73 | $9.6030% na mas mura |
| 49.61 XCD | $18.37 | $12.8630% na mas mura |
| 55.84 XCD | $20.68 | $14.4730% na mas mura |
| 74.44 XCD | $27.57 | $19.2930% na mas mura |
| 105.50 XCD | $39.07 | $27.3530% na mas mura |
| 155.16 XCD | $57.47 | $40.2230% na mas mura |
| 241.94 XCD | $89.61 | $62.7230% na mas mura |
| Mga data bundle | Pangalan ng plano | Pagiging wasto | Pricing ng MobileTopup |
|---|---|---|---|
| Data 2GB + 100 minutong tawag5.40 USD, Halaga $5.40 | 2GB/100MIN SWIFT 1 Day | 1 araw | $3.2440% na mas mura |
| Data 4GB + 150 minutong tawag6 USD, Halaga $6.00 | 4GB/150MIN SWIFT 3 Day | 3 araw | $4.2030% na mas mura |
| Data 2GB7.50 USD, Halaga $7.50 | 7 Day (2GB) data | 7 araw | $5.2530% na mas mura |
| Data 15GB13 USD, Halaga $13.00 | 15GB/Unltd SWIFT 7 Day | 7 araw | $9.0930% na mas mura |
| Data 4GB18.50 USD, Halaga $18.50 | 30 Day (4GB) data | 30 araw | $12.9530% na mas mura |
| Data 10GB37.25 USD, Halaga $37.25 | 30 Day (10GB) data | 30 araw | $26.0730% na mas mura |
| Data 15GB99.90 USD, Halaga $99.90 | 15GB/Unltd MIN SWIFT 30 Day | 30 araw | $59.9440% na mas mura |
Gabay sa Flow top-up
Ang airtime top-up ay may 13.26 XCD ~ 241.94 XCD 8 halaga. Idinagdag sa prepaid balance ng tatanggap sa Flow sa lokal na pera, na maaaring gamitin para sa tawag, text, data, o pag-subscribe sa gustong plano.
Mayroong 7 data bundle. Kasama ang mga produkto tulad ng Data 2GB + 100 minutong tawag, Data 4GB + 150 minutong tawag, Data 2GB, Data 15GB, Data 4GB, Data 10GB. Ang validity period ay 1 araw ~ 30 araw. Aktibado nang direkta sa numero ng tatanggap pagkatapos ng bayad, hindi na kailangan ng hiwalay na subscription.
Kumpirmahin ang operator ng tatanggap at ilagay ang numero. Sinusuri namin ang haba ng numero agad. Ang mga numerong ipinadala ay naka-save sa iyong top-up history para sa mabilis na ulit.
Paano magpadala ng St. Kitts & Nevis Flow top-up
- Hakbang 1
Ilagay ang bansa at numero
Piliin ang St. Kitts & Nevis (+1) mula sa listahan ng mga bansa at ilagay ang mobile number ng tatanggap. Maaari mong isama o alisin ang leading 0.
- Hakbang 2
Tingnan ang operator
Kapag nailagay ang numero, maaaring awtomatikong mapili ang operator (Flow) o magpakita ng listahan para pumili. Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
- Hakbang 3
Pumili ng halaga
Pumili ng halaga ng airtime o data bundle. Ang bawat opsyon ay nagpapakita ng lokal na halagang natatanggap, validity period, at kung magkano ang gastos nito sa ilalim ng face value.
- Hakbang 4
Magbayad gamit ang credit
Ang pagbabayad gamit ang MobileTopup credit ay nagpapadala ng top-up diretso sa mga operator, karaniwang nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo. Ang mga resibo at top-up code ay nai-save sa iyong history, at ang mga numero ay nai-store.
St. Kitts & Nevis Flow top-up FAQ
Magkano ang St. Kitts & Nevis Flow top-up?
Ang mga top-up ay nagsisimula sa $3.24. Ang 13.26 XCD airtime ay nagkakahalaga ng $3.43, 30% sa ilalim ng face value nito ($4.91). Lahat ng mga produkto ay nagkakahalaga ng hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value (average na 32% na pagtitipid), walang nakatagong bayad, ang presyong nakikita mo ay ang iyong babayaran.
Bakit napakamura ng St. Kitts & Nevis Flow top-ups?
Sinusuri ng MobileTopup ang mga retail price sa international market para sa bawat produkto, pagkatapos ay nagtatakda ng mga presyo na mas mababa, hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value. Walang dagdag na bayad o exchange cost na idinagdag, kaya eksaktong natitipid mo ang nakikita mo.
Gaano kabilis dumating ang St. Kitts & Nevis Flow top-up?
Karamihan sa mga top-up ay nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo pagkatapos ng pagbabayad, kasama ang isang confirmation SMS mula sa kanilang operator. Ang mga resulta at resibo ay agad na lumilitaw sa iyong history.
Paano ko malalaman kung ito ay isang Flow number?
Kapag naglagay ng St. Kitts & Nevis number (+1), ipapakita ang mga compatible na operator. Kung marami ang gumagamit ng parehong number format, mano-manong piliin ang Flow. Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
Maaari ba akong magpadala ng data sa St. Kitts & Nevis Flow?
Oo, mayroong 7 data bundle na available. Maaaring i-activate agad ng mga tatanggap ang mga ito nang walang hiwalay na registration. Kasama rin ang 8 airtime options.
Ano ang gagawin kung nabigo ang isang top-up?
Kung hindi ma-proseso ng operator ang top-up, ang iyong bayad ay agad na ibabalik bilang credit para sa agarang muling paggamit.