Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-up, hindi bababa sa 30% mas mababa sa nominal na halaga para sa Pilipinas prepaid number
Pumili mula sa 6 airtime options, 3 data plans para ipadala sa Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) number (+63). Ang mga halagang natatanggap ay sa lokal na pera (PHP), ang mga presyo ay nakapirming sa USD.
Para sa mga numero ng Pilipinas, ilagay lamang ang mga digit pagkatapos ng country code +63. Maaari mong alisin ang leading 0.
Operator
Ilagay ang numero para mahanap ang operator
Halaga
Pumili ng numero, operator, at halaga para makita ang kabuuang bayad
$0.00
Mag-sign up gamit lamang ang isang token. Ang iyong napiling numero at halaga ay madadala.
Bakit nag-aalok ang MobileTopup ng pinakamurang Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) na top-up
Ang MobileTopup ay nagbebenta ng lahat ng Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) na top-up na produkto nang mas mababa sa face value, ang lokal na halaga na aktwal na natatanggap ng mga tatanggap. Ipinapakita namin ang katumbas na halaga sa dolyar ayon sa market rates kasama ng aming mga presyo para makita mo ang iyong matitipid bago magbayad. Halimbawa, ang 75 PHP na top-up ay may face value na $1.17 ngunit nagkakahalaga lamang ng $0.82 sa MobileTopup (30% na mas mura).
Hindi bababa sa 30%
Lahat ng produkto ay nagkakahalaga ng ganito nang mas mababa sa face value
Average na 30%
Average na matitipid sa lahat ng 9 na Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) na produkto
Mula $0.65
Pinakamababang presyo ng Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) na top-up
| Produkto (natanggap na halaga) | Face value | Pricing ng MobileTopup | Pagtitipid |
|---|---|---|---|
| Data 6GB (60 PHP), 3 araw | $0.94 | $0.65 | 30% |
| 75 PHP | $1.17 | $0.82 | 30% |
| 100 PHP | $1.56 | $1.09 | 30% |
| Data 13GB (120 PHP), 7 araw | $1.88 | $1.31 | 30% |
| Data 20GB (149 PHP), 7 araw | $2.33 | $1.63 | 30% |
| 200 PHP | $3.13 | $2.18 | 30% |
Ang face value ay kinakalkula gamit ang mga rate sa merkado mula sa 2026-10-27. Ang mga presyo ng MobileTopup ay mga nakapirming USD rate na mas mababa sa mga retail price sa mga international top-up market, walang dagdag na bayad o exchange cost kapag nagpapadala.
Presyo ng Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-up
Smart (Bro, TNT, Sun Cellular)
Airtime 6 · Data 3| Airtime (halagang natanggap) | Face value | Pricing ng MobileTopup |
|---|---|---|
| 75 PHP | $1.17 | $0.8230% na mas mura |
| 100 PHP | $1.56 | $1.0930% na mas mura |
| 200 PHP | $3.13 | $2.1830% na mas mura |
| 300 PHP | $4.69 | $3.2830% na mas mura |
| 500 PHP | $7.82 | $5.4730% na mas mura |
| 1,000 PHP | $15.63 | $10.9430% na mas mura |
| Mga data bundle | Pangalan ng plano | Pagiging wasto | Pricing ng MobileTopup |
|---|---|---|---|
| Data 6GB60 PHP, Halaga $0.94 | GIGA VIDEO 60 | 3 araw | $0.6530% na mas mura |
| Data 13GB120 PHP, Halaga $1.88 | GIGA VIDEO 120 | 7 araw | $1.3130% na mas mura |
| Data 20GB149 PHP, Halaga $2.33 | GIGA POWER 149 | 7 araw | $1.6330% na mas mura |
Gabay sa Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-up
Ang airtime top-up ay may 75 PHP ~ 1,000 PHP 6 halaga. Idinagdag sa prepaid balance ng tatanggap sa Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) sa lokal na pera, na maaaring gamitin para sa tawag, text, data, o pag-subscribe sa gustong plano.
Mayroong 3 data bundle. Kasama ang mga produkto tulad ng Data 6GB, Data 13GB, Data 20GB. Ang validity period ay 3 araw ~ 7 araw. Aktibado nang direkta sa numero ng tatanggap pagkatapos ng bayad, hindi na kailangan ng hiwalay na subscription.
Kumpirmahin ang operator ng tatanggap at ilagay ang numero. Sinusuri namin ang haba ng numero agad. Ang mga numerong ipinadala ay naka-save sa iyong top-up history para sa mabilis na ulit.
Paano magpadala ng Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-up
- Hakbang 1
Ilagay ang bansa at numero
Piliin ang Pilipinas (+63) mula sa listahan ng mga bansa at ilagay ang mobile number ng tatanggap. Maaari mong isama o alisin ang leading 0.
- Hakbang 2
Tingnan ang operator
Kapag nailagay ang numero, maaaring awtomatikong mapili ang operator (Smart (Bro, TNT, Sun Cellular)) o magpakita ng listahan para pumili. Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
- Hakbang 3
Pumili ng halaga
Pumili ng halaga ng airtime o data bundle. Ang bawat opsyon ay nagpapakita ng lokal na halagang natatanggap, validity period, at kung magkano ang gastos nito sa ilalim ng face value.
- Hakbang 4
Magbayad gamit ang credit
Ang pagbabayad gamit ang MobileTopup credit ay nagpapadala ng top-up diretso sa mga operator, karaniwang nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo. Ang mga resibo at top-up code ay nai-save sa iyong history, at ang mga numero ay nai-store.
Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-up FAQ
Magkano ang Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-up?
Ang mga top-up ay nagsisimula sa $0.65. Ang 75 PHP airtime ay nagkakahalaga ng $0.82, 30% sa ilalim ng face value nito ($1.17). Lahat ng mga produkto ay nagkakahalaga ng hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value (average na 30% na pagtitipid), walang nakatagong bayad, ang presyong nakikita mo ay ang iyong babayaran.
Bakit napakamura ng Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-ups?
Sinusuri ng MobileTopup ang mga retail price sa international market para sa bawat produkto, pagkatapos ay nagtatakda ng mga presyo na mas mababa, hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value. Walang dagdag na bayad o exchange cost na idinagdag, kaya eksaktong natitipid mo ang nakikita mo.
Gaano kabilis dumating ang Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) top-up?
Karamihan sa mga top-up ay nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo pagkatapos ng pagbabayad, kasama ang isang confirmation SMS mula sa kanilang operator. Ang mga resulta at resibo ay agad na lumilitaw sa iyong history.
Paano ko malalaman kung ito ay isang Smart (Bro, TNT, Sun Cellular) number?
Kapag naglagay ng Pilipinas number (+63), ipapakita ang mga compatible na operator. Kung marami ang gumagamit ng parehong number format, mano-manong piliin ang Smart (Bro, TNT, Sun Cellular). Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
Maaari ba akong magpadala ng data sa Pilipinas Smart (Bro, TNT, Sun Cellular)?
Oo, mayroong 3 data bundle na available. Maaaring i-activate agad ng mga tatanggap ang mga ito nang walang hiwalay na registration. Kasama rin ang 6 airtime options.
Ano ang gagawin kung nabigo ang isang top-up?
Kung hindi ma-proseso ng operator ang top-up, ang iyong bayad ay agad na ibabalik bilang credit para sa agarang muling paggamit.