Orange top-up, hindi bababa sa 30% mas mababa sa nominal na halaga para sa Burkina Faso prepaid number
Pumili mula sa 8 airtime options, 2 data plans para ipadala sa Burkina Faso Orange number (+226). Ang mga halagang natatanggap ay sa lokal na pera (XOF), ang mga presyo ay nakapirming sa USD.
Para sa mga numero ng Burkina Faso, ilagay lamang ang mga digit pagkatapos ng country code +226. Maaari mong alisin ang leading 0.
Operator
Ilagay ang numero para mahanap ang operator
Halaga
Pumili ng numero, operator, at halaga para makita ang kabuuang bayad
$0.00
Mag-sign up gamit lamang ang isang token. Ang iyong napiling numero at halaga ay madadala.
Bakit nag-aalok ang MobileTopup ng pinakamurang Burkina Faso Orange na top-up
Ang MobileTopup ay nagbebenta ng lahat ng Burkina Faso Orange na top-up na produkto nang mas mababa sa face value, ang lokal na halaga na aktwal na natatanggap ng mga tatanggap. Ipinapakita namin ang katumbas na halaga sa dolyar ayon sa market rates kasama ng aming mga presyo para makita mo ang iyong matitipid bago magbayad. Halimbawa, ang 2,000 XOF na top-up ay may face value na $3.41 ngunit nagkakahalaga lamang ng $2.38 sa MobileTopup (30% na mas mura).
Hindi bababa sa 30%
Lahat ng produkto ay nagkakahalaga ng ganito nang mas mababa sa face value
Average na 30%
Average na matitipid sa lahat ng 10 na Burkina Faso Orange na produkto
Mula $2.38
Pinakamababang presyo ng Burkina Faso Orange na top-up
| Produkto (natanggap na halaga) | Face value | Pricing ng MobileTopup | Pagtitipid |
|---|---|---|---|
| 2,000 XOF | $3.41 | $2.38 | 30% |
| 2,951 XOF | $5.03 | $3.52 | 30% |
| Data 5.5GB (4,200 XOF), 30 araw | $7.16 | $5.01 | 30% |
| 4,919 XOF | $8.39 | $5.87 | 30% |
| 6,231 XOF | $10.63 | $7.43 | 30% |
| 9,183 XOF | $15.66 | $10.96 | 30% |
Ang face value ay kinakalkula gamit ang mga rate sa merkado mula sa 2026-10-27. Ang mga presyo ng MobileTopup ay mga nakapirming USD rate na mas mababa sa mga retail price sa mga international top-up market, walang dagdag na bayad o exchange cost kapag nagpapadala.
Presyo ng Orange top-up
Orange
Airtime 8 · Data 2| Airtime (halagang natanggap) | Face value | Pricing ng MobileTopup |
|---|---|---|
| 2,000 XOF | $3.41 | $2.3830% na mas mura |
| 2,951 XOF | $5.03 | $3.5230% na mas mura |
| 4,919 XOF | $8.39 | $5.8730% na mas mura |
| 6,231 XOF | $10.63 | $7.4330% na mas mura |
| 9,183 XOF | $15.66 | $10.9630% na mas mura |
| 9,839 XOF | $16.78 | $11.7430% na mas mura |
| 12,463 XOF | $21.25 | $14.8730% na mas mura |
| 19,679 XOF | $33.56 | $23.4930% na mas mura |
| Mga data bundle | Pangalan ng plano | Pagiging wasto | Pricing ng MobileTopup |
|---|---|---|---|
| Data 5.5GB4,200 XOF, Halaga $7.16 | 5.5 GB Data | 30 araw | $5.0130% na mas mura |
| Data 20GB10,000 XOF, Halaga $17.05 | 20 GB Data | 30 araw | $11.9330% na mas mura |
Gabay sa Orange top-up
Ang airtime top-up ay may 2,000 XOF ~ 19,679 XOF 8 halaga. Idinagdag sa prepaid balance ng tatanggap sa Orange sa lokal na pera, na maaaring gamitin para sa tawag, text, data, o pag-subscribe sa gustong plano.
Mayroong 2 data bundle. Kasama ang mga produkto tulad ng Data 5.5GB, Data 20GB. Ang validity period ay 30 araw. Aktibado nang direkta sa numero ng tatanggap pagkatapos ng bayad, hindi na kailangan ng hiwalay na subscription.
Kumpirmahin ang operator ng tatanggap at ilagay ang numero. Sinusuri namin ang haba ng numero agad. Ang mga numerong ipinadala ay naka-save sa iyong top-up history para sa mabilis na ulit.
Paano magpadala ng Burkina Faso Orange top-up
- Hakbang 1
Ilagay ang bansa at numero
Piliin ang Burkina Faso (+226) mula sa listahan ng mga bansa at ilagay ang mobile number ng tatanggap. Maaari mong isama o alisin ang leading 0.
- Hakbang 2
Tingnan ang operator
Kapag nailagay ang numero, maaaring awtomatikong mapili ang operator (Orange) o magpakita ng listahan para pumili. Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
- Hakbang 3
Pumili ng halaga
Pumili ng halaga ng airtime o data bundle. Ang bawat opsyon ay nagpapakita ng lokal na halagang natatanggap, validity period, at kung magkano ang gastos nito sa ilalim ng face value.
- Hakbang 4
Magbayad gamit ang credit
Ang pagbabayad gamit ang MobileTopup credit ay nagpapadala ng top-up diretso sa mga operator, karaniwang nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo. Ang mga resibo at top-up code ay nai-save sa iyong history, at ang mga numero ay nai-store.
Burkina Faso Orange top-up FAQ
Magkano ang Burkina Faso Orange top-up?
Ang mga top-up ay nagsisimula sa $2.38. Ang 2,000 XOF airtime ay nagkakahalaga ng $2.38, 30% sa ilalim ng face value nito ($3.41). Lahat ng mga produkto ay nagkakahalaga ng hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value (average na 30% na pagtitipid), walang nakatagong bayad, ang presyong nakikita mo ay ang iyong babayaran.
Bakit napakamura ng Burkina Faso Orange top-ups?
Sinusuri ng MobileTopup ang mga retail price sa international market para sa bawat produkto, pagkatapos ay nagtatakda ng mga presyo na mas mababa, hindi bababa sa 30% sa ilalim ng face value. Walang dagdag na bayad o exchange cost na idinagdag, kaya eksaktong natitipid mo ang nakikita mo.
Gaano kabilis dumating ang Burkina Faso Orange top-up?
Karamihan sa mga top-up ay nararating ang tatanggap sa loob ng ilang segundo pagkatapos ng pagbabayad, kasama ang isang confirmation SMS mula sa kanilang operator. Ang mga resulta at resibo ay agad na lumilitaw sa iyong history.
Paano ko malalaman kung ito ay isang Orange number?
Kapag naglagay ng Burkina Faso number (+226), ipapakita ang mga compatible na operator. Kung marami ang gumagamit ng parehong number format, mano-manong piliin ang Orange. Kung lumipat ng carrier ang tatanggap, piliin ang kanilang kasalukuyang carrier.
Maaari ba akong magpadala ng data sa Burkina Faso Orange?
Oo, mayroong 2 data bundle na available. Maaaring i-activate agad ng mga tatanggap ang mga ito nang walang hiwalay na registration. Kasama rin ang 8 airtime options.
Ano ang gagawin kung nabigo ang isang top-up?
Kung hindi ma-proseso ng operator ang top-up, ang iyong bayad ay agad na ibabalik bilang credit para sa agarang muling paggamit.